ราคา 49000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 67.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 731.34 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 22
โครงการ สิริ แอท สุขุมวิท คอนโดมิเนียม | SIRI at Sukhumvit | Siri @ Sukhumvit | siri @ sukhumvit (ทองหล่อ)

Yoknew Property
0973257019
2024-10-01 22:04:12.0
เลขที่ประกาศ: 502227
รายละเอียดเพิ่มเติม
― 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 67.97 ตร.ม.
― ห้องวิวสวยชั้นสูงหันไปเส้นทองหล่อไม่บล็อค ตกแต่งครบพร้อมอยู่
ใกล้ BTS ทองหล่อ

เช่าราคา 49,000 บาท*

️ Fifty Fifth ทองหล่อ, Eight ทองหล่อ, Rain Hill, J Avenue
ท้องฟ้าจำลอง
รร.นานาชาติ Trinity, รร.นานาชาติ Bangkok Prep
รพ.เทพธารินทร์, รพ.สมิติเวช, รพ.คามิลเลียน

– สวนหย่อม
– ลิฟท์ 6 ตัว
– Wi-Fi Internet บริเวณส่วนกลาง

ลงทะเบียนคลิกเลยที่: https://shorturl.asia/wYGsQ เพื่อรับข้อมูลข่าวสารและข้อเสนอพิเศษมากมาย
"ยกนิ้ว" เรา "ใส่ใจ" พร้อมดูแลบริการหลังการ เช่า/ขาย อย่างครบวงจรที่สุด
✅ลูกค้าสามารถนัดชมโครงการได้ตลอดเวลานะคะ⌚️
-------------------------------------
Call 02-0282635 / O 93 - 941- 5641
LINE@ : @yoknew
Facebook: Yoknew Property
Instagram : yoknew_property
Tiktok : @yoknew_property
-------------------------------------
#yoknew #yoknewproperty #yoknew_property
#คอนโด #condo #คอนโดมิเนียม #condominium #คอนโดให้เช่า #เช่าคอนโด #ให้เช่าคอนโด #rent #condoforrent #ซื้อ
คอนโด #ขายคอนโด #condoforsale #คอนโดกรุงเทพ #condoforsalebangkok #คอนโดราคาถูก #คอนโดราคาดี
#อสังหาริมทรัพย์ #อสังหาฯ #bts #คอนโดใกล้bts #คอนโดติดbts #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #mrt #คอนโดใกล้mrt #คอนโด
สุขุมวิท #สุขุมวิท #คอนโดพญาไท #พญาไท #คอนโดสาธร #สาธร #คอนโดรัชดา #รัชดา #มาแรง #เทรนด์วันนี้